
  HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA 

 

TANGAZO 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma anawatangazia 

nafasi za watu wa kuaminika/familia za kuaminika (fit person/fit 

family). Kwa ajili ya kuwalea kwa muda watoto walio katika 

mazingira hatarishi na walio katika mkinzano na sheria. 

Sifa za Mwombaji ni zifuatazo: 

➢ Awe na umri kuanzia miaka 25 hadi 55  

➢ Awe ameoa au kuolewa na awe na familia 

➢ Asiwe na historia ya kufanya unyanyasaji/ukatili wowote 

kwa mtoto/ watoto 

➢ Awe na uwezo wa kutoa malezi bora kwa mtoto/watoto 

Maombi yapitie ofisi za Kata au Mtaa na kuwasilishwa ofisi ya 

Mkurugenzi wa Jiji, Kitengo cha Ustawi wa Jamii.  

Mwisho wa kutuma maombi hayo ni tarehe 15 Julai, 2020. 

Kwa maelezo zaidi piga namba 0784 445025 

 

Tangazo hili limetolewa na:  

 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji 

DODOMA  

 
 


