
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA    

OFISI YA RAIS  

MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA  

NA UTAWALA BORA 
       

       

           

           

         

 

          TAHADHARI 

   EPUKA UTAPELI 

KUMEKUWA NA UTAPELI UNAOFANYWA KWA 

WATUMISHI WA UMMA KUPITIA SIMU ZA MKONONI 

KWA KUOMBWA KUWEKA MIADI (APPOINTMENT) NA 

WATU WANAODAI KUFANYA KAZI NA SERIKALI. HATA 

HIVYO, MIADI HIYO HAWAITEKELEZI BALI HUTUMIA 

KAMA NJIA YA UTAPELI. NAMBA ZILIZOBAINIKA 

KUTUMIWA NI 0672091088 NA 0763183813. 

OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA 

NA UTAWALA BORA INAWATAHADHARISHA 

WATUMISHI WA UMMA NA WANANCHI KUWA MAKINI. 

 

IMETOLEWA NA; Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

Ofisi ya Rais – UTUMISHI 
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