
HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA 

 
TAARIFA KWA UMMA 

 

MNADA WA VIWANJA VYA BIASHARA 

 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma anapenda kuwatangazia wananchi 

wote kuwa, Halmashauri itauza Viwanja vya Biashara kwa njia ya mnada vilivyopo 

katika eneo la Mtumba tarehe 10/01/2019.  

 

Pia kutakuwa na Ziara ya kwenda eneo la mradi tarehe 08/01/2019 na safari itaanzia 

katika ofisi za Jiji la Dodoma, zamani ikijulikana kama CDA saa mbili kamili asubuhi. 

 

Mnada utafanyika katika eneo la wazi la Ofisi za Manispaa ya zamani jirani na 

Sabasaba. Viwanja hivi ni kwa ajili ya Matumizi ya Vituo vya Mafuta, Miradi ya 

Nyumba za Kupanga, Huduma, Gereji, Sehemu za kuosha Magari na Vituo vya Afya. 

 

Taarifa zaidi kuhusu viwanja hivi tazama jedwali hapa chini; 

 

Na. MATUMIZI YA 

KIWANJA 

UKUBWA ZONE PLOT No. BLOCK N0. 

01. Petrol Station & Service 

Station 

11,859 2 108 AN 

02. Petrol Station 4,280 3 83 XX 

03. Petrol Station 11,268 3 394 AP 

04. Housing Estate 7,722 2 90 FF 

05. Housing Estate 15,799 3 125 KK 

06. Housing Estate 10,791 2 642 AQ 

07. Housing Estate 14,317 2 235 AQ 

08. Service 14,136 3 393 AP 

09. Service 13,739 3 89 SS 

10. Garage 4,286 3 82 XX 

11. Car Wash 4,000 3 81 XX 

12. Garage 10,679 3 320 AP 

13. Health Centre 27,516 2 109 AN 

14. Service 10,368 2 937 EE 

 

 

Tangazo hili limetolewa na; 

Mkurugenzi 

Halmashauri ya Jiji 

DODOMA 


