RASIMU YA RATIBA YA KILELE CHA MAADHIMISHO YA SIKU YA UKIMWI DUNIANI
DESEMBA 1, 2018– UWANJA WA JAMHURI,MKOA WA DODOMA.
Maandamano yataanzia Uwanja wa Barafu

	MUDA
	TUKIO
	MUHUSIKA

	01.30 – 04.00 
	Wananchi kukusanyika kwa ajili ya maandamano

	Kamati ya Uratibu/MC

	04.00 – 04:10
	Mgen rasmi kufika Uwanjani

	Kamati ya Uratibu /MC

	04.10 - 04.35

	Mgeni rasmi kutembelea mabanda
	Kamati ya Uratibu /MC

	04.35 – 05.00 
	Mgeni rasmi kupokea maandamano

	Kamati ya Uratibu /MC

	05.00 – 05.10 
	Sala kutoka Viongozi wa Dini

	Kamati ya Uratibu /MC

	05.10 - 05.15
	Utambulisho wa wageni waalikwa –meza kuu
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	Kamati ya Uratibu /MC

	05.15 - 05.20
	Burdani
	MC/Kikundi cha sanaa

	05.20 – 05.25

	Salaamu kutoka kwa Mkuu wa Mkoa wa Dodoma

	Mkuuwa Mkoa, Dodoma

	05:25 – 05.30
	Risala ya Mwenyekiti wa Baraza la Watu Wanaoishi na VVU
	Mwenyekiti wa NACOPHA 

	05:30 – 05:35
	Salaam kutoka kwa Wahisani wa Maendeleo wa UKIMWI. 
	Mwenyekiti wa Wadau wa Maendeleo


	05:35 – 05:40

	Salaamu kutoka kwa katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa
	Mratibu Mkazi wa Umoja wa Mataifa.


	05:40 –05: 45
	Salaam kutoka kwa Mkurugenzi Mtendaji  - TACAIDS.
	Mkurugenzi Mtendaji

	05:45 – 05:50
	Salaam kutoka kwa  Wazir iwa Nchi Ofisi ya Rais - TAMISEMI
	WaziriwaNchi,  ofisi ya Rais TAMISEMI

	05:50 -05:55
	Salaamu kutoka kwa Waziri wa Afya na MaendeleoyaJamii, Jinsia, Wazee na Watoto
	Waziriwa Afya na Ustawi wa Jamii

	05:55 - 6:00
	Burdani
	MC/Kikundi cha sanaa

	06:00 – 06:15
	Kumkaribisha Mgeni rasmi kuhutubia wananchi
	Waziri wa Nchi Ofis ya Waziri Mkuu Sera, Bunge, Kazi, Ajira, Vijana na Watu wenye ulemavu

	06:15 – 07:15
	· Mgeni rasmi kuhutubia wananchi
· Mgen rasmi kuzindua Mkakati wa NNE wa kudhibiti UKIMWI
	Waziri Mkuu wa Jamhur ya Muungano wa Tanzania

	07:15–  07:20

	Picha ya Pamoja/Mgeni rasmi kuondoka uwanjani/Burdani
· Meza Kuu
· Wadau wa Maendeleo
· Watumishi wa TACAIDS na NACP
· Viongozi Taasisi za Serikali
· Asasi zisizokuwa za kiserikali


	Kamati ya Uratibu / MC



