RATIBA YA UZINDUZI WA MRADI WA KUTOKOMEZA
VITENDO VYA UNYANYASAJI NA UDHALILISHA]JI DHIDI
YA WANAWAKE NA WATOTO KATIKA MAENEO YA
MASOKO TAREHE 30 JULAI, 2019 KATIKA VIWANJA VYA
NYERERE SQUARE

KAULI MBIU

“Kutokomeza Vitendo vya Unyanyasaji na Udhahlishaji dhidi ya
Wanawake na Watote unaanza na Mini”




2.00 - 3.00

Wananchi na Wapgeni Waalikwa
kuwasili eneo In tukio kwa
maandamano kutoka soko la
Majengo kuelekea Nyerere
Square

Kamati ya Maandalizi

Wazirt wa Afva na Maendeleo ya

Mikuu wa Mkoa wa Dodoms,

TMEEM], Mhe, Seleman Jalo
(Mb),

Nehi OR-TAMISEMI

[5:50-505

Balam za ALAT Taifa

Mwenyekiti wa ALAT

2.00=3.20 Jamii, Wazee Jinsia na Watoto, | yfwenvekiti wa ALAT Taifa, Katibu
Waziri wa Nehi-OR-TAMISEMI Mlcuu wa ALAT
kuwasili — e
: Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii
3.20-3.30 Mgeni Rasmi kuwasil Jinsia na Watoto, Mkuu wa Mkoa, |
. M/ Kit wa ALAT E |
Ukaguzi wa Vikundi vya akina
3.30-'3.50 mama walanyabiashara na Mpeni Rasmi
kuelekea Meza Kuu
3.50-3.55 |Burdani- NgomayaAsili | Kikundi cha Ngoma =i
355 -4.00 |Utambulisho (Kwa Makundi] Katibu Mikuu wa ALAT
4.00-405 [Salamu za Mkuu wa Mkoawa | Mhe. Dkt Binilith S, Mahenge,
Dodoma Miuu wa Mkoa wa Dodoma
4 05-4.10 Salaam kutoka kwa mwakilishi Mwakilishi sako la Ma jt‘:]‘llﬂﬂ
wa wanawake Wajasiriamal
4.10-4.25 Salam kutoka kwa Wafadhili Dr. Leopold Zekeng Achengui
e Mwalalishi Mkazi wa
Umojo wa Matnifa
e  Mwakilishi wa UN Women Hodan Addou
Maelezo mafupt kuhusu Afua ya
Kuwapatia Vyombo vya Usafin | Katibu Mkuu - Maendeleo ya Jamu,
4.25-4.40 |Wataalam wa Maendeleo ya Jinsia, Wazee na Watoto Dkt. John
Jamii ngazi ya Kata kwa ajili ya | K. Jingu
Uwezeshaji Wanawake
Kinchumi.
440-4.50 |Salamu za Waziri wa Nchi OR- Mhe. Seleman Jafo (Mb), Waziri wa




TITKIO

Wazini wa Afya, Maendeleo ya

e

I MUHUSIEA

Mhe. Ummy Mwalimu (Mb), Wazin

.09 = 5.20 Jamn, Jinsia Wazee na Watoto wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia |
na Kumkaribisha Mgeni Rasmi | Wazee na Watolo |
Mhe Samia Suluhu Hassan,
.20 - 6.00 | Hotuba ya Mgeni Rasmi kwa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya |
wananchi Muungano wa Tanzania |
5.00 —-6.20 | Kugawa Pikipiki kwa Wataalam | Mgeni Rasmi |
wa Maendeleo ya Jamii wa |
Halmashauri ya Wilaya ya
Chamwino l
.20 - 6.30 | Picha ya Pamoja Katibu Mkuu wa ALAT |
700 _7.30 | Mhe. Waziri wa Wizara ya Alya | Mwenyekiti wa ALAT Taifa, Katibu |
Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Mkuu ALAT, Madiwani, Idara ya
Wazee na Watoto, maendeleo ya jamii, Kamati ya |
Mhe. Waziri wa TAMISEMI, Masoko na Wanawake wajasiriamali '|
Mkuu wa Mkoa,
Mwenyekiti wa ALAT, |
Mwakilishi UN Women |
kutembelea dawati la
kutokomeza vitendo vya
unyanyasaji dhidi ya wanawake
na watoto katika Soko la
Majengo
7.55 Wageni kuondoka ALAT




