
TAREHE 14 AGOSTI, 2019      
HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA 

MUDA MAHALI TUKIO UMBALI 
(KM) MHUSIKA 

2.15-3.15 
Asubuhi 

Mpunguzi  Kuwasili Kijiji cha Mpunguzi 
 Makabidhiano ya Mwenge wa Uhuru kati 

ya Wilaya ya Chamwino na Wilaya ya 
Dodoma Mjini 

 Ujumbe wa Mwenge wa Uhuru 

0  Mkuu wa Wilaya ya Chamwino 
 

 Mkuu wa Wilaya ya Dodoma Mjini 
 
 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa 
Uhuru Kitaifa 

3.15-3.20 
Asubuhi 

Mpunguzi  Kuondoka kuelekea  Kiwanda cha 
kutengeneza  Mchuzi wa Zabibu Mpunguzi 

3  Mkuu wa Wilaya  
 

3.20-3.25 
Asubuhi 

Mpunguzi  Kuwasili Kiwanda cha kutengeneza  
Mchuzi wa Zabibu Mpunguzi 

 Kuzindua Mradi 

0  Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa 
Uhuru Kitaifa 

3.25-3.30 
Asubuhi 

Mpunguzi  Kuondoka kuelekea Shule ya Sekondari 
Mpunguzi 

Mita 100  Mkuu wa Wilaya 

3.30-4.30 
Asubuhi 

  Kuwasili shule ya Sekondari Mpunguzi 
 CHAI 

 

  Mkurugenzi wa Jiji 

4.30-4.45 
Asubuhi 

Mpunguzi  Kuondoka kuelekea Kituo cha Afya cha 
Mkonze 

20  Mkuu wa Wilaya  
 

4.45-5.05 
Asubuhi 

Mkonze  Kuwasili Kituo cha Afya cha Mkonze 
 Kuweka jiwe la msingi ujenzi wa  

maboresho ya miundombinu ya Kituo 

  Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa 
Uhuru Kitaifa 

5.05-5.15 
Asubuhi 

Mkonze  Kuondoka Mkonze kuelekea Chidachi 26  Mkuu wa Wilaya  
 

5.15-5.45 
Asubuhi 

Chidachi  Kuwasili Chidachi 
 Kuweka jiwe la msingi ujenzi wa barabara 

ya lami (Km6) 

  Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa 
Uhuru Kitaifa 

5.45-5.50 
Asubuhi 

Chidachi  Kuondoka Chidachi kuelekea Mtaa wa 
Kinyambwa 

3  Mkuu wa Wilaya  
 



5.50-6.10 
Mchana 

Kinyambwa  Kuwasili Mtaa wa Kinywambwa 
 Kuzindua mradi wa usambazi maji 

  Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
waUhuru Kitaifa 

6.10-6.35 
Mchana 

Kinyambwa  Kuondoka kuelekea Zuzu(Nzinje) 18  Mkuu wa Wilaya 

6.35-7.35 
Mchana 

Zuzu(Nzinje)  Kuwasili Nyumbani kwa Waziri Mkuu 
Mstaafu 

 Kuzindua mradi wa ufugaji Samaki 
 CHAKULA 

0  Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa 
Uhuru Kitaifa 

7.35-7.55 
Asubuhi 

zuzu(Nzinje)  Kuondoka na kuelekea Makole 20  Mkuu wa Wilaya 

7.55-8.25 
Mchana 

Makole  Kuwasili Makole 
 Kutembelea na kupata taarifa ya 

maboresho ya miundombinu ya kituo cha 
Afya cha Makole 

0  Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa 
Uhuru Kitaifa 

8.25-8.35 
Mchana 

Makole  Kuondoka na kuelekea Ipagala 6  Mkuu wa Wilaya 

8.35-9.00 Ipagala  Kuwasili Ipagala 
 Kuweka jiwe la Msingi ujenzi wa Shule ya 

Msingi ya Mfano ya Ipagala 

   

9.00-9.10 Ipagala  Kuondoka kuelekea Soko la Chang”ombe 6  Mkuu wa Wilaya 
9.10-12.00 
Jioni 

Shule ya 
Msingi 
Chang’ombe 

 Kuwasili soko la Chang’ombe 
 Kukimbiza Mwenge wa Uhuru hadi 

eneo la Mkesha(M200) 
 Kutembelea mabanda 
 Risala ya Utii 
 Utambulisho 
 Ujumbe wa Mbio za Mwenge wa Uhuru 
 Burudani 

  Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa 
Uhuru Kitaifa 
 

 Mkuu wa Wilaya 

12.00-2.00 
Usiku 

  CHAKULA   Mkurugenzi wa Jiji 

2.00-12.00 
Asubuhi 

  Mkesha wa Mwenge wa Uhuru   Wananchi wote 

 



         “MAJI NI HAKI YA KILA MTU, TUTUNZE VYANZO VYAKE NA TUKUMBUKE KUSHIRIKI UCHAGUZI WA 
SERIKALI ZA MITAA” JUMLA YA KM 184 HADI ENEO LA MAKABIDHIANO.  

 
 


