
HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA 

 
MNADA WA HADHARA 

Mkurugenzi wa Jiji la Dodoma anawatangazia wananchi wote 
kuwa, kutakuwa na mnada wa hadhara kwa ajili ya kukodisha 
eneo la Bustani ya Mapumziko ya Chinangali (Chinangali 
Recreational Park) iliyoko jirani na Uwanja wa Ndege Jijini 
Dodoma.  

Mnada utafanyika Siku ya Jumamosi tarehe 21/11/2020 na 
mahali ni hapo hapo eneo la bustani, muda ni kuanzia Saa 3:00 
asubuhi.   

 

MASHARTI YA MNADA KWA AJILI YA UKODISHAJI WA 
BUSTANI YA MAPUMZIKO YA CHINANGALI 

1. Kila mshiriki wa mnada lazima ajisajili kwenye rejista ya mnada. 
 

2. Kila mshiriki wa mnada huo atatakiwa kulipa fedha taslim Tshs 
2,000,000 (milioni mbili) tu kabla ya mnada kuanza ikiwa ni 
dhamana na atakayeshindwa atarudishiwa pesa yake hapo hapo 
baada ya mnada kumalizika. 
 

3. Mnada utakuwa ni wa hadhara na jambo lolote linalohusiana 
litaongelewa eneo hilo hilo la mnada kwa uwazi. 
 

4. Mwombaji atakayetoa pendekezo la kodi kubwa zaidi ndiye 
atakayepatiwa nafasi ya kuendesha eneo hilo. 



5. Mwombaji atakayefanikiwa kushinda mnada huo atawajibika 
kulipa kodi zote za Serikali kwa mujibu wa sheria za nchi. 
 

6. Mshindi wa mnada atatakiwa kulipa asilimia 25 ya kodi ya 
pango ya kipindi cha miezi mitatu siku ya mnada, na kumalizia 
asilimia 75 kabla ya kuanza kuendesha bustani hiyo kama 
dhamana (mshindi anaweza kulipa kiasi chote siku hiyo hiyo). 
 

7. Mnada utafanyika tarehe 21/11/2020 katika eneo la Bustani ya 
Mapumziko ya Chinangali (Chinangali Recreational Park) 
kuanzia saa tatu (3.00) kamili asubuhi. 

 

MAELEZO KUHUSU BUSTANI YA MAPUMZIKO YA CHINANGALI 
(CHINANGALI RECREATIONAL PARK) 

 Eneo lote la bustani limepimwa na lina ukubwa kiasi cha 
ekari 12.3 (Mita za mraba 60,270). 

 Eneo la michezo ya watoto lina Mita za mraba 1,564. 

 Njia za kutembea ndani ya bustani zina urefu wa Kilometa 
1.25 (Mita 1,250). 

 Kuna viwanja vya michezo mbalimbali kama vile mpira wa 
Kikapu, mpira wa wavu, mpira wa tenis, mpira wa mikono. 

 Kuna mabwawa ya kuogelea kwa wakubwa na watoto. 

 Kuna eneo la mazoezi ya mwili (gym) lenye ukubwa wa mita 
za mraba 144 (ofisi, stoo, vyoo na vyumba vya kubadilishia 
nguo kwa wanaume na wanawake). 

 Kuna Vioski vinne vya huduma za Chakula na Vinywaji. 

 Kuna Jukwaa la burudani na matamasha.  

 Kuna vyoo vya kisasa na vyumba vya kubadilishia nguo kwa 
wakubwa, watoto na walemavu. 



 Kuna sanamu za wanyama mbalimbali (Tembo, Faru, Nyati, 
Twiga, Simba na Swala) 

 Kuna eneo la maegesho ya magari yapatayo 108 lenye ukubwa 
wa mita za mraba 3,431 

 Kuna vivutio mbalimbali kama vile 'Water Fountain', Taa za 
aina na rangi mbalimbali, miti ya matunda na vivuli. 

 Kuna ofisi za utawala. 

 Kuna kisima cha maji safi ya uhakika. 

 Kuna 'standby generator' kwa tahadhari umeme unapokatika. 

 Kuna kamera za usalama (CCTV camera). 

 Eneo lote limezungukwa na uzio. 

 

Tangazo hili limetolewa na: 
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