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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA 

(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Jiji) 
 

MKOA WA DODOMA    Ofisi ya Mkurugenzi wa Jiji, 
  1 Mtaa wa CDA, 
Tel.: 2354817  S.L.P. 1249, 
Fax: 2354817/ 2321550                                    41182 DODOMA. 
  Baruapepe: cd@dodomacc.go.tz 
 
 Kumb. Na. HJD/I.10/8/18  Tarehe: 09 Novemba, 2020 
 

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI 
 
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma anapenda 
kuwatangazia waombaji wenye sifa kujaza nafasi za kazi 
katika kada ifuatayo; 
 
1.0 MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA NAFASI MOJA (1) 

 
SIFA ZA MWOMBAJI 
 

- Mwombaji anatakiwa kuwa na sifa ya Kidato cha Nne 
au cha Sita na awe na Shahada ya Utawala au Sheria 
katika mojawapo ya fani za Utawala wa Umma au 
Sheria.  
 

- Awe na uzoefu usiopungua miaka kumi (10) katika 
masuala ya Utawala na Sheria.  
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MAJUKUMU YA KAZI 
 
(i) Atakuwa ndiye Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira 

 
(ii) Kuendesha vikao vyote vya Bodi ya Ajira kwa 

kufuata Kanuni, Sheria na Taratibu zilizopo 
 
(iii) Kufungua vikao vya Bodi ya Ajira pamoja na 

kufunga 
 
MASHARTI YA JUMLA 

 
1. Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya 

kazi sehemu yoyote katika Halmashauri ya Jiji la 
Dodoma. 

2. Mwombaji awe na umri usiozidi miaka 45 na awe 
hajawahi kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela. 

3. Maombi yote, waombaji waambatanishe maelezo binafsi 
yanayojitosheleza (Detailed C.V) 

4. Maombi yote  waombaji yaambatane na nakala za vyeti 
vya taaluma, vyeti vya elimu (Kidato cha IV au VI), cheti 
cha kuzaliwa na picha mbili za rangi za hivi karibuni 
(Passport size) na iandikwe jina nyuma. 

5. Testimonial “provisional results” “statement of results” 
hati ya matokeo ya Kidato cha Nne na Sita (FORM 
FOUR AND FORM SIX RESULTS SLIPS) 
HAVITAKUBALIWA. 
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6. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti 
vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husika (TCU 
na NECTA) na taarifa ya uhakiki iambatanishwe kwenye 
maombi. 

7. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma 
wanaruhusiwa kuomba. 

8. Hakutakuwa na mshahara kwa mwezi, Mwenyekiti wa 
Bodi atalipwa posho ya kikao kwa kila kikao 
kitakapofanyika. 

9. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi, wahusika 
watachukuliwa hatua za kisheria. 

10. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 20 
Novemba, 2020 saa 9:30 Alasiri  

11. Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta au kupitia 
Masjala Kuu ya  Jiji (Chumba Namba 74) kwa anwani 
ifuatayo:- 

 
Mkurugenzi wa Jiji, 
Halmashauri ya Jiji la Dodoma, 
S.L.P 1249, 
DODOMA 
Barua Pepe: cd@dodomacc.go.tz 

 
 
 
 

Joseph C. Mafuru 
MKURUGENZI WA JIJI 

DODOMA 
 


