JAMMURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI Y,
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HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA
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TANGAZO

KUITWA KWENYE USAILI

ANAWATANGAZIA WAFUATAO AMBAO WALIOMBA
NAZL YA USIMAMIZL WA VITUO VYA KUPIGIA KURA
NA MAKARANI - WAONGOZAIl  KAMA  ORODHA
ILTYOANBATANISHWA  INAVYOJIONYESHA, KUFIKA
KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI YA JUJI LA
DODONMA (OFISI YA MSIMAMIZI WA UCHAHUZI -
JINMBO DODOMA MJINI) MNAMO TAREHE

13 - 14/10/2020 SIKU YA JUMANNE SAA NNE ASUBUHI
(4.00) HADI SAA 10:00 JIONI KWA AJILI YA USAILI
BILA YA KUKOSA.
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