
HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA 

 

                            TANGAZO           
 

PATA KIWANJA JIJINI DODOMA  
MAKAO MAKUU YA NCHI 

 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma anawatangazia Wananchi 
wote kuwa, Halmashauri imekamilisha upimaji wa Viwanja kwa ajili ya 
Matumizi mbalimbali ikiwemo Makazi, Biashara, Makazi na Biashara, Taasisi 
mbalimbali, Sehemu za ibada, na Viwanda na itaviuza kuanzia tarehe 10 
Disemba, 2018. 
 
Viwanja vipo katika maeneo ya Mapinduzi ‘A’, Mtumba, Nala, na Medeli 
Extension ambayo vina ukubwa wa mita za ujazo tofauti kwa ajili ya 
matumizi mbalimbali. 
 
Aidha, kwa wale waliochukua viwanja awali katika eneo la Mtumba, 
Kikombo, na Iyumbu lakini hawajavilipia, viwanja hivyo vitauzwa upya 
kuanzia tarehe tajwa hapo juu bila wahusika kupewa taarifa yeyote. 
 
Zoezi la uuzaji viwanja litafanyika kuanzia saa 2:00 asubuhi katika eneo la 
wazi kwenye Ofisi za Jiji zilizopo jirani na Sabasaba (Ofisi Kuu ya Manispaa 
ya zamani). 
 
Kila anayehitaji kiwanja afike Ofisi za Jiji kwa ajili ya kufanya taratibu 
kuanzia tarehe tajwa, na atatakiwa kukamilisha malipo yote ndani ya miezi 
mitatu (yaani siku 90) kuanzia tarehe atakayopewa ankara ya madai. 
 
Tangazo hili limetolewa na: 
 

 
Ofisi ya Mkurugenzi 
Halmashauri ya Jiji Dodoma 
10 Disemba, 2018 
 

 


