

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
HALMASHURI YA JIJI LA DODOMA



10 SEPTEMBER, 2018.

TANGAZO LA UCHAGUZI

KWA MUJIBU WA KIFUNGU CHA 49 CHA SHERIA YA UCHAGUZI YA SERIKALI ZA MITAA, SURU YA 292, MSIMAMIZI WA UCHAGUZI KATIKA JIMBO LA DODOMA MJINI KATIKA UCHAGUZI WA KATA YA KIZOTA.

ANAWATANGAZIA WANANCHI WA KATA YA KIZOTA WALIOJIANDIKISHA KATIKA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA KUWA:

- (I) UCHAGUZI MDOGO WA UDIWANI KATA YA KIZOTA UTAFAANYIKA SIKU YA JUMAPILI TAREHE 16 SEPTEMBER, 2018.**
- (II) UCHAGUZI UTAFAANYIKA KATIKA VITUO VYA KUPIGIA KURA VILIVYOTUMIKA KATIKA UCHAGUZI MKUU WA RAIS, WABUNGE NA MADIWANI MWAKA 2015.**

- (III) VITUO VYA KUPIGIA KURA VITAFUNGULIWA SAA 1.00 ASUBUHI NA KUFUNGWA SAA 10.00 JIONI.
- (IV) PICHA ZA KILA MGOMBEA NA NEMBO YA CHAMA CHAKE IMEBANDIKWA KATIKA VITUO VYA KUPIGIA KURA NA HUO NDIYO MFANO WA KARATASI YA KUPIGIA KURA.
- (V) ORODHA YA MAJINA YA WAPIGA KURA KWA KILA KITUO CHA KUPIGIA KURA IMEBADINDIKWA. WANANCHI WOTE MNAOMBWA KUPITIA ORODHA HIYO ILI KUTAMBUA MAPEMA VITUO MTAKAVYOPIGIA KURA NA KUONA MFANO WA KARATASI WA KUPIGIA KURA.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
JIMBO LA DODOMA MJINI