
  HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA 

             Tarehe: 14 Juni, 2019 

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU MAADHIMISHO YA WIKI YA 

UTUMISHI WA UMMA  

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma anapenda kuwataarifu 

watumishi na wananchi kwa ujumla kuwa kuanzia tarehe 16-23 Juni, 2019 ni 

wiki ya Utumishi wa Umma. Wiki hiyo itaongozwa na kaulimbiu isemayo 

“Uhusiano kati ya uwezeshaji wa vijana na usimamizi wa masuala ya 

uhamiaji: Kujenga utamaduni wa Utawala Bora, matumizi ya 

TEHAMA na ubunifu katika utoaji wa Huduma Jumuishi.” 

Katika Maadhimisho hayo, Halmashauri ya Jiji la Dodoma itatumia wiki hiyo 

mahususi kusikiliza maoni na changamoto wanazokutana nazo watumishi 

katika kutekeleza majukumu yao na wadau wa nje kupata mrejesho wa 

huduma zinazotolewa na Halmashauri.  

Katika wiki hiyo, Halmashauri pia itafanya usafi katika maeneo ya wananchi 

wanapopata huduma ya Hospitali, Masoko, Stendi na kusikiliza maoni ya 

wananchi na kisha kufanya ufafanuzi wa hoja zitakazotolewa. 

Halmashauri ya Jiji imetenga chumba cha ofisi (namba 72) maalum kwa ajili 

ya kusikiliza malalamiko, maoni, hoja na ushauri kutoka watumishi na 

wananchi kwa ujumla kuanzia saa 2:00 asubuhi nadi saa 9:30 alasiri. Pia 

watumishi na wananchi wanashauriwa kutumia Mabox ya maoni yaliyopo 

katika ofisi za Halmashauri. 

Taarifa hii imetolewa na:- 

Kitengo cha TEHAMA na Uhusiano 

Halmashauri ya Jiji 

DODOMA 

MKOA WA DODOMA 
 

Tel.: 2354817/2321550 
Fax: 2321550 


