

MAJINA YA WATUMISHI WA UMMA WALIOTEULIWA KUSIMAMIA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2019.

MKOA		HALMASHAURI		JINA LA ALIYETEULIWA	CHEO	
1	ARUSHA	1	1	Arusha CC	Mseni Nyamwiling'i Bina	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		2	2	Arusha DC	Hossein Ramadhani Mghewa	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		3	3	Karatu DC	Pius John Haule	Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi
		4	4	Longido DC	Natang'aduaki Zakayo Mollel	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		5	5	Meru DC	Jonathan Peter Kima	Mkuu wa Kitengo cha Sheria
		6	6	Monduli DC	Theresia Evarist Kyara	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		7	7	Ngorongoro DC	Emmanuel Joseph Mhando	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
2	DAR ES SALAAM	8	1	Dar es salaam CC		
		9	2	Kinondoni MC	Kiduma Suga Mageni	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		10	3	Temeke MC	Salum Ally Paen	Mkuu wa Kitengo cha Sheria
		11	4	Ilala MC	Elizabeth Thomas	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		12	5	Kigamboni MC	Charles Paulo Lawisso	Mkuu wa Kitengo cha Sheria
		13	6	Ubungu MC	Kissah Martin Mbilla	Mkuu wa Kitengo cha Sheria
		14	1	Dodoma CC	Dicson Nicholas Kimaro	Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira
3	DODOMA	15	2	Kondoa DC	Dr. Christian Joackim Mwiga	Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi
		16	3	Kondoa TC	Hassan Salum Mtamba	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		17	4	Mpwapwa DC	Khamla Mikidadi Njovu	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
		18	5	Kongwa DC	Mzenga Twalib Nzenga	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		19	6	Chemba DC	Martin Ndilanha Hedry	Mkuu wa Idara ya Utumishi na Utawala
		20	7	Chamwino DC	David Andulile Mwamalasi	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

MAJINA YA WATUMISHI WA UMMA WALIOTEULIWA KUSIMAMIA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2019.

4	GEITA	22	1	Bukombe DC	Philbert Nyakagondi Kasubi	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		23	2	Chato DC	Philipo Cosmas Shoni	Mkuu wa Kitengo cha Sheria
		24	3	Geita DC	Donald Lusogo Nssoko	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		25	4	Geita TC	Abdalah Ally Mpambayage	Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
		26	5	Mbogwe DC	Robert Ambrose Marwa	Mkuu wa Idara ya Elimu sekondari
		27	6	Nyang'wale DC	Rajabu Bakari Mmunda	Mkuu wa Idara ya Kilimo Ushirika na Umwagiliaji
5	IRINGA	28	1	Iringa MC	Omari Juma Mkangama	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		29	2	Mafinga TC	Francis Salum Maghembe	Mkuu wa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
		30	3	Mufindi DC	Agape Peter Fue	Mkuu wa Kitengo cha Sheria
		31	4	Iringa DC	Lucy Nicolaus Nyalu	Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
		32	5	Kilolo DC	Josephath William Kayombo	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
6	KAGERA	33	1	Biharamulo DC	Costantino Francis Msemwa	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		34	2	Bukoba DC	Bablyus Lubingo	Mkuu wa Idara ya Kilimo Umwagiliaji na Ushirika
		35	3	Bukoba MC	Richard Masanilo Mihayo	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		36	4	Karagwe DC	Rajab Khasim Byoma	Mkuu wa Kitengo cha Nyuki
		37	5	Kyerwa DC	John Mayuga Msafi	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		38	6	Misenyi DC	Albert Mamimo Msemwa	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		39	7	Muleba DC	Essery Felician Pima	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

MAJINA YA WATUMISHI WA UMMA WALIOTEULIWA KUSIMAMIA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2019.

7	KATAVI	41	1	Mlele DC	Peter Godfrid Nkuba	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
		42	2	Mpimbwe DC	Jabir Alphonse Makombe	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		43	3	Mpanda DC	Selemani Ally Mtenjela	Mkuu wa Idara ya Afya
		44	4	Mpanda MC	Marietha Ndele Mlozi	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
		45	5	Nsimbo DC	Betuely Joseph Ruhega	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
8	KIGOMA	46	1	Buhigwe DC	Merycelina Celestine Mbehoma	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		47	2	Kakonko DC	Christopher Sebastian Bukombe	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		48	3	Kasulu DC	Nurfus Aziz Ndee	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
		49	4	Kasulu TC	Nimrod Luguwa Kiporoza	Mkuu wa Idara ya Afya na Mazingira
		50	5	Kigoma MC	Emmanuel Lucasa Katemi	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		51	6	Kigoma DC	Petronila Benedict Gwakila	Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira
		52	7	Kibondo DC	Daud Dustan Mapunda	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		53	8	Uvinza DC	Elias Paulo Mavoa	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
9	KILIMANJARO	54	1	Moshi MC	Lain Ephraim Kamendu	Mweka Hazina
		55	2	Hai DC	Juma Masatu Kassoga	Mweka Hazina
		56	3	Siha DC	Rose Moses Sandi	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		57	4	Same DC	Rogath Godwini Mlula	Kaimu Mkuu wa Idara ya Utumishi
		58	5	Mwanga DC	Erick Enosy Kaaya	Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
		59	6	Rombo DC	David John Rubibira	Mweka Hazina

MAJINA YA WATUMISHI WA UMMA WALIOTEULIWA KUSIMAMIA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2019.

10	LINDI	61	1	Kilwa DC	Stephen Martin Pundile	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		62	2	Lindi DC	Mohmoud Alli Kimbokota	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		63	3	Lindi MC	Michael Henze Maganga	Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
		64	4	Liwale DC	Damas Mumwi	Mkuu wa Idara ya Maliasili na Utalii
		65	5	Nachingwea DC	Ally Nnunduma Abdallah	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		66	6	Ruangwa DC	Selemani Amiri Mlope	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
11	MANYARA	67	1	Babati TC	Faustine Ngwanakabuli Masunga	Mkuu wa Idara ya Mazingira na Udhhibiti taka
		68	2	Hanang DC	Pantaleo Zacheo Mkangara	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		69	3	Mbulu DC	Horace William Kolimba	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		70	4	Mbulu TC	Hilary Godfrey Makundi	Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
		71	5	Simanjiro DC	Swalehe Athumani Masaza	Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi
		72	6	Kiteto DC	Beatrice Sospeter Rumbeli	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		73	7	Babati DC	Michael Celestie Tolage	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
12	MARA	74	1	Musoma MC	John Nyaitogati Masero	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		75	2	Bunda DC	Julieth Michael Ntuku	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		76	3	Bunda TC	William Allan Akili	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		77	4	Butiama DC	Revocatus Samson Litunda	Mkuu wa Idara ya Kilimo, Ushirika na Umwagiliaji
		78	5	Musoma DC	Paul Benjamin Makuri	Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
		79	6	Serengeti DC	Charles Victor Rutonesha	Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira
		80	7	Rorya DC	Gabriel Njige Paul	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		81	8	Tarime DC	Peter Maiga Nyanja	Mkuu wa Idara ya Kilimo na Uvuvi

MAJINA YA WATUMISHI WA UMMA WALIOTEULIWA KUSIMAMIA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2019.

13	MBEYA	83	1	Busokelo DC	Nuru Ephraim Mwendapole	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		84	2	Chunya DC	Esther Hezron Mwakalile	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
		85	3	Kyela DC	Benedict Michael Missani	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
		86	4	Mbarali DC	Aswege Enock Kaminyoge	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		87	5	Mbeya DC	Nicodemus Isaack Tindwa	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		88	6	Mbeya CC	Saad Ahmad Mtambule	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		89	7	Rungwe DC	Husna Toni Chambo	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
14	MOROGORO	95	1	Gairo DC	Isaya Wilson Mihinzo	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
		96	2	Kilombero DC	Faraja Anthony Nakua	Mkuu wa Kitengo cha Sheria
		97	3	Ifakara TC	Melkior Patience Komba	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		98	4	Kilosa DC	Francis Nathan Kaunda	Mkuu wa Idara ya Mipango
		99	5	Morogoro DC	Hatujuani Ally Lukari	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		100	6	Morogoro MC	Waziri Khachi Kombo	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		101	7	Mvomero DC	Diana Menson Muywangwa	Mkuu wa Idara ya Kilimo
		102	8	Ulanga DC	Juma Omary Kapilima	Kaimu Afisa Mifugo na Uvuvi

MAJINA YA WATUMISHI WA UMMA WALIOTEULIWA KUSIMAMIA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2019.

15	MTWARA	104	1	Mtwara DC	Edward Kashndye	Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
		105	2	Mtwara MC	Grayson Akut Orcado	Mkuu wa Kitengo cha Sheria
		106	3	Masasi TC	Zuena Kassim Ungele	Mkuu wa Idara ya Maendeleoya Jamii
		107	4	Masasi DC	Jeremia John Lubeleje	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		108	5	Nanyumbu DC	MashakaSaid Mfaume	Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi
		109	6	Newala DC	Marget Violeth Likonda	Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili
		110	7	Newala TC	Sophia Clement Makungu	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		111	8	Tandahimba DC	Ahmada Abdunuru Suleimani	Mkuu wan Idara ya Maendeleo ya Jamii
		112	9	Nanyamba TC	Hussein Befola Mtesigwa	Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira
16	MWANZA	113	1	Mwanza CC	Maryam Ukwaju Masebu	Mkuu wa Kitengo cha Sheria
		114	2	Ilemela MC	Shukuru Makinda Muhele	Afisa Ardhi na Mipango miji
		115	3	Kwimba DC	Emmanuel Johnson Matinyi	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		116	4	Magu DC	Thecla Januarius Gasembe	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		117	5	Misungwi DC	Magange Hamis Mwita	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		118	6	Ukerewe DC	Innocent Gigtubabu Maduhu	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		119	7	Buchosa DC	Bruno Paul Sangwa	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

MAJINA YA WATUMISHI WA UMMA WALIOTEULIWA KUSIMAMIA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2019.

17	NJOMBE	121	1	Njombe TC	Venance Mathew Luoga	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		122	2	Makambako TC	Joseph Stephen Mwinuka	Afisa Elimu Taaluma Sekondari
		123	3	Makete DC	David Amani Mgonja	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		124	4	Njombe DC	Ahmad Ally Maguo	Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili
		125	5	Ludewa DC	Hamida Shabani Kaganda	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		126	6	Wanging'ombe DC	Emmanuel Rodrick Kilundo	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
18	PWANI	127	1	Bagamoyo DC	Malbroad Mathew Kapinga	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		128	2	Chalinze DC	Shaban Kapala Milao	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		129	3	Kibaha DC	Fatuma Salim Kisalazo	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		130	4	Kibaha TC	Rosemary Japhet Msasi	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		131	5	Kisarawe DC	James Cosmas Chitumbi	Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
		132	6	Mafia DC	Mussa Ally Lambwe	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		133	7	Mkuranga DC	Hassan Njama Hassan	Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

MAJINA YA WATUMISHI WA UMMA WALIOTEULIWA KUSIMAMIA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2019.

19	RUKWA	136	1	Kalambo DC	Erick John Kayombo	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		137	2	Sumbawanga DC	Bahati Victus Mgimwa	Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi
		138	3	Sumbawanga MC	Andrew Saltary Zumba	Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi
		139	4	Nkasi DC	Eliud Ibrahim Njogellah	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
20	RUVUMA	140	1	Mbinga DC	Samweli Martin Komba	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		141	2	Mbinga TC	Donald Yuda Msigwa	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takmwimu na Ufuatiliaji
		142	3	Namtumbo DC	Thecla Nalsisi Nyoni	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takmwimu na Ufuatiliaji
		143	4	Nyasa DC	Jabir Mohamed Chilumba	Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		144	5	Songea DC	Tanu Nsape Kameka	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		145	6	Madaba DC	Prosper Romanus Luambano	Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi
		146	7	Tunduru DC	Anderson Nehemia Mwalongo	Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
		147	8	Songea MC	Lewis Yohana Mnyambwa	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
21	SHINYANGA	148	1	Kishapu DC	Martine Philipo Ndamo	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		149	2	Msalala DC	Sekela Sende Ntobi	Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		150	3	Shinyanga DC	Muhochi Fredy Mweka	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		151	4	Kahama TC	Stephen John Magalla	Mkuu wa Kitengo cha Sheria
		152	5	Shinyanga MC	Rajabu Vita Masanche	Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika

MAJINA YA WATUMISHI WA UMMA WALIOTEULIWA KUSIMAMIA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2019.

22	SIMIYU	154	1	Bariadi DC	Wilbart Siogopi Makala	Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
		155	2	Bariadi TC	Pelagia Daudi Sogoti	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		156	3	Itilima DC	Amina Awadhi Mbwambo	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
		157	4	Maswa DC	Joyce Thomas Ndunguru	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		158	5	Busega DC	Gidion John Burton	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		159	6	Meatu DC	Mwanaisha Nassor Shemagembe	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
23	SINGIDA	160	1	Ikungi DC	Haika Dastan Massawe	Mkuu wa Idara ya Maendelo ya Jamii
		161	2	Iramba DC	Salumu Abdallah Seif	Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
		162	3	Mkalama DC	Julius Kafuku Method	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		163	4	Manyoni DC	Flora Samweli Hindi	Mkuu wa Idara ya Maendelo ya Jamii
		164	5	Itigi DC	Toba Ally Mhina	Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira
		165	6	Singida DC	Doroth Kajeta Kobelo	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		166	7	Singida MC	Omary Rajabu Kisuda	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
24	SONGWE	90	1	Momba DC	Benedict Felix Sandy	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		91	2	Tunduma TC	Secco Nasson Nkussa	Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi
		92	3	Mbozi DC	Ally Jumanne Malongo	Mwalimu
		93	4	Ileje DC	Godwin Samson Mkaruka	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

MAJINA YA WATUMISHI WA UMMA WALIOTEULIWA KUSIMAMIA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2019.

25	TABORA	167	1	Igunga DC	Alice Nicolas Eriyo	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		168	2	Kaliua DC	Mashala Edwin Mwembeya	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		169	3	Nzega DC	Hadija Kabojela	Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
		170	4	Nzega TC	Godson Harry Lugano	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
		171	5	Sikonge DC	Tito Elias Lucagula	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
		172	6	Tabora MC	William Dastan Mpangala	Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira
		173	7	Urambo DC	Absalama Abdallah Kajuna	Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
		174	8	Tabora DC	Karugutu Zuberi Amani	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
26	TANGA	175	1	Tanga CC	Ramadhani Salimini Possi	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		176	2	Korogwe DC	Sebastian Issaya Changoma	Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi
		177	3	Korogwe TC	Kassim Kaoneka Athumani	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		178	4	Muheza DC	Pascal John Temba	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		179	5	Handeni TC	Omary Said Mashaka	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		180	6	Handeni DC	Rachel Leonard Mbelwa	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
		181	7	Pangani DC	Karia Rajabu Magaro	Mweka Hazina
		182	8	Mkinga DC	Omari Mtunguja Kombo	Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
		183	9	Bumbuli DC	Baraka Michael Zikatimu	Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
		184	10	Kilindi DC	Shabani Omari Gwandu	Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
		185	11	Lushoto DC	Joyce Israel Mramba	Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

