HALMASHAURI YA MANISPAA YA DODOMA
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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Dodoma Godwin Kunambi amefanya

temba 16, 2017 katika Ukumbi St. Gasper uliopo mjini Dodoma, lengo kuu likiwa ni
kuboresha utendaji wa kazi na mahusiano.

Kikao kazi hicho pia kililenga kuwapa semina elekezi ya siku moja watumishi hao
ambapo Wakuu wa Idara wa Halmashauri walitoa mada za Kisekta juu ya wajibu na

Manispaa ya Dodoma yenye Kata 41 walihudhuria kikao kazi hicho ambapo walik-
umbushwa pia juu majukumu yao ya msingi ikiwa ni pamoja na Kusimamia Ulinzi na
Usalama katika maeneo yao, kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Serikali, kuhakiki-
sha vikao vya kisheria vinafanywa katika maeneo yao.

hauri Godwin Kunambi na Halmashauri kwa ujumla kwa kuandaa kikao hicho muhi-
mu kwa pande zote mbili, na wameahidi kuzidisha badii ya kazi na kutoa ushirikiano
wa kutosha katika kutekeleza majukumu yao na maelekezo mbalimbali ya Serikali
katika maeneo yao.
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