
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
  HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA 

(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Jiji) 
       

                      Tarehe:  26/08/2019 
 

TANGAZO KWA UMMA KUHUSU UTIAJI SAINI MIKATABA YA UJENZI 
WA MAJENGO MAWILI YA VITEGAUCHUMI JIJI LA DODOMA 

 
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma, anawatangazia wananchi 
wote kuwa kesho tarehe 27/08/2019 litafanyika zoezi la utiaji saini 
mikataba ya ujenzi wa majengo mawili ya vitegauchumi vya Jiji. 
 
Mkataba wa kwanza ni ujenzi wa Hoteli ya Jiji la Dodoma (Dodoma City 
Hotel) katika Mtaa wa Nyerere. Mkandarasi ni Stecol Coorporation (China) 
kwa gharama ya mradi Sh. Bilioni 9.995. 
 
Mkataba wa pili ni ujenzi wa Jengo la Kitegauchumi cha Jiji (Government 
City Complex) katika mji wa Serikali Mtumba. Mkandarasi ni Mohamed 
Builders Ltd (Tanzania) kwa gharama ya mradi Sh. Bilioni 59.3. 
 
Mgeni rasmi atakuwa Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais - Tawala za Mikoa na 
Serikali za Mitaa (TAMISEMI), Mhe. Seleman Said Jafo (Mb). 
 
Zoezi hilo la wazi la utiaji saini Mikataba ya ujenzi wa vitegauchimi 
litafanyika katika viwanja vya Nyerere Square Jijini Dodoma, kuanzia Saa 
4:00 asubuhi.  
 
Ujenzi wa vitegauchumi hivyo utatumia mapato ya ndani ya Halmashauri 
ya Jiji.  
Wananchi wote mnaalikwa kushuhudia tukio hilo la kihistoria. 
 
Limetolewa na: 
 
 

Joseph E. Fungo 
Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA na UHUSIANO 

Halmashauri ya Jiji 
DODOMA 

MKOA WA DODOMA 
 
Tel.: 2354817/2321550 
Fax: 2321550 
 

  Ofisi ya Mkurugenzi wa Jiji  
       S.L.P.1249 
           Dodoma 
   Barua pepe: cd@dodomacc.go.tz 


