JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HJD/L.40/9/99 21/02/ 2022

TANGAZO LA AJIRA YA MUDA MFUPI LA KAZI YA KUKUSANYA
TAARIFA ZA MFUMO WA ANWANI ZA MAKAZI NA POSTIKODI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma anapenda kuwatangazia
nafasi 100 (mia moja) za ajira ya muda ya kazi ya kukusanya taarifa za
Postikodi na kuingiza katika Mfumo wa Anwani za Makazi kwa Kata na
Mitaa yote ya Halmashauri ya Jiji la Dodoma. Zoezi hilo linatarajia
kufanyika kwa muda wa siku 45 ikiwa ni kutekeleza agizo la Mheshimiwa
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania la kusajili taarifa za Anuani na
Makazi katika Mfumo huo ifikapo Mwezi Mei, 2022.

A. SIFA ZA WAOMBAJI
Mwombaji awe na sifa zifuatazo;
a) Awe raia wa Tanzania na anayeishi katika Jiji la Dodoma
b) Awe na Umri kuanzia miaka 18 hadi 40
c) Awe na kitambulisho au namba ya NIDA
d) Awe na simu janja ya aina ya Android yenye uwezo wa kutunza chaji
kwa siku nzima na aweze kuitumia
e) Awe na barua pepe (e-mail address) na nywila (Password)
inavofanya kazi
f) Awe na uwezo wa kusoma Ramani za Mitaa

B. KAZI NA MAJUKUMU
(i) Kutoa / kuandika namba za nyumba, viwanja na maeneo ya
huduma
(i) Kukusanya na kuingiza taarifa za nyumba, viwanja na maeneo ya
huduma pamoja na wamiliki wake kwenye mfumo wa Anwani za
Makazi
(i) Kutuma taarifa (Data) kwenye Mfumo wa Anwani za Makazi
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C. MALIPO

Kazi itafanyika kwa muda wa siku 45 kuanzia mwezi Machi 2022 kwa
malipo ya Tsh.30,000/= kwa siku

D. MAOMBI YA AMBATANISHWE NA:
(i)  Nakala ya Cheti cha Kidato cha Nne na kuendelea
(i) Nakala ya Cheti cha Kuzaliwa

(i) Nakala ya Kitambulisho cha NIDA (kama anacho) au aainishe
Namba ya NIDA

(iv) Picha 2 za hivi karibuni (Current Passport Size)

E. JINSI YA KUTUMA MAOMBI YA KAZI
1. Barua zote za maombi ya kazi zitumwe kwa;

MKURUGENZI WA JIJI,
HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA,
SHPR 1249

DODOMA

2. Barua zote za maombi ya kazi zipitishwe na Mtendaji wa Mtaa na Kata
anayoishi mwombaiji.

3. Upande wa mbele wa Bahasha ya Maombi, eneo la juu kulia iandikwe;
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4. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni siku ya Jumatano tarehe 23
Februari 2022, Muda wa saa 9:30 Alasili.
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Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji,
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