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TANGAZO

MAJINA NA MIPAKA YA MITAA ILIYOMO KATIKA
ENEO LA HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA

Msimamizi wa Uchaguzi wa Serikali za Mitaa katika Halmshauri ya Jiji la
Dodoma kwa Mamlaka niliyopewa chini ya Kanuni ya 5 ya Kanuni za
Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa, Wajumbe wa Kamati ya Mtaa kundi
Mchanganyiko na kundi la Wanawake. Tangazo la Serikali Namba 797
mwaka 2024 pamoja na Kanuni za Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa
na Wajumbe wa Kamati ya Mtaa katika Mamlaka za Miji, kwa kuzingatia
Orodha ya Mitaa ilivyotangazwa katika Gazeti la Serikali Namba 797 la
tarehe 6/9/2024, natangaza majina na mipaka ya Mitaa kwa ajili ya
Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa na Wajumbe wa Kamati ya Mtaa kundi
mchanganyiko na kundi la Wanawake katika Halmashauri ya Jiji la
Dodoma.

Halmashauri ya Jiji la Dodoma ina jumla ya Mitaa 222 ambapo Majina na
Mipaka ya Mitaa ilivyopo imewekwa kwa kuzingatia Amri ya Mgawanyo wa
Maeneo ya Utawala katika Serikali za Mitaa (Mamlaka za Miji) ya mwaka
2024.
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Tangazo hili limetolewa leo ta Septemba, 2024.
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