

HALMASHAURI YA MANISPAA YA DODOMA



TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Dodoma Godwin Kunambi amefanya kikao cha kazi na Wenyeviti na Watendaji wa Mitaa na Vijiji wote wa Manispaa Septemba 16, 2017 katika Ukumbi St. Gasper uliopo mjini Dodoma, lengo kuu likiwa ni kuboresha utendaji wa kazi na mahusiano.

Kikao kazi hicho pia kililenga kuwapa semina elekezi ya siku moja watumishi hao ambapo Wakuu wa Idara wa Halmashauri walitoa mada za Kisekta juu ya wajibu na majukumu ya Mweyekiti na Mtendaji wa Mtaa au Kijiji katika kufanikisha utendaji wa shughuli za Serikali katika eneo lake.

Wenyeviti na Watendaji wa mitaa 170 na Vijiji 18 vinavyounda Halmashauri ya Manispaa ya Dodoma yenye Kata 41 walihudhuria kikao kazi hicho ambapo walikumbushwa pia juu majukumu yao ya msingi ikiwa ni pamoja na Kusimamia Ulinzi na Usalama katika maeneo yao, kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Serikali, kuhakikisha vikao vya kisheria vinafanywa katika maeneo yao.

Wenyeviti na Watendaji wa Mitaa na Vijiji wamempongeza Mkurugenzi wa Halmashauri Godwin Kunambi na Halmashauri kwa ujumla kwa kuandaa kikao hicho muhimu kwa pande zote mbili, na wameahidi kuzidisha badii ya kazi na kutoa ushirikiano wa kutosha katika kutekeleza majukumu yao na maelekezo mbalimbali ya Serikali katika maeneo yao.

Ramadhani H. Juma
Afisa Habari na Uhusiano

18 Septemba, 2017

S.L.P 1249Simu 2550262354817

Fax 2550262354817

Email md@dodomamc.go.tz

Website www.dodomamc.go.tz

Blog www.dodomamanispaa.blogspot.com

facebook> Dodoma Manispaa

Youtube> Manispaa ya Dodoma