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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Kwa mujibu wa kibali cha Ajira Kumb. Na. CFC.26/205/01°F’/91
cha tarehe 22 Agosti, 2017 kama kilivyoongezewa muda kwa kibali
Kumb. Na.CFC.ZG/Ol”GG”/QS cha tarehe 12 Machi, 2018 kutoka
kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma
na Utawala Bora, Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya
Dodoma anawatangazia waombaji wenye sifa kujaza nafasi za kazi
katika Kada zifuatazo:-

1.0 MTENDAJI WA MTAA/KIJIJI DARAJA LA III - NAFASI 30
1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa wenye Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI)
aliyehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani
zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa
Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo
cha Serikali za Mitaa Hombolo - Dodoma au Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali,

1.1 MAJUKUMU YA KAZI

(i)  Kuwa Katibu wa Kamati yva Mtaa.

(i) Kuwa Mtendaji Mkuu wa Mtaa.

(iii) Mratibu wa Utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelezwa
za Halmashauri katika Mtaa.

(iv) Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu Mipango ya
Maendeleo katika Mtaa.




1.2

2.0

(v)  Msimamizi wa utekelezaji wa Sheria Ndogo pamoja na
Sheria nyingine zinazotumika katika Mtaaa

(Vi)  Mshauri wa Kamat; ya Mtaa kuhusu masuala ya Ulinzi na
Usalama.

(vii) Msimamizi wa utekelezaji wa  mikakati mbalimbali
inayohusu uondoaji wa njaa na umaskini katika Mtaa.

(vili) Kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na
kutunza kumbukumby za walipa kodi wote katika Mtaa.

(x) Kuandaa na kutunza rejesta za wakazi wote wa Mtaa
(x)  Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

MSHAHARA:
Cheo hiki kina Ngazi ya Mshahara wa - TGS B.
MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE

1) Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri
kuanziamiaka 18 na wasiozidj umri wa miaka 45,

ii) Waombaji wote Wwaambatishe nakalg ya cheti cha kuzaliwa

1ii) Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi
Yyanayojitosheleza (Detailed CV) yenye anwani na namba za
simu za kuaminika,pamoja na majina ya wadhaminj
(referees) watatu wa kuaminika.

(iv) Picha tatu “Passport size” za hivi karibuni na ziandikwe
jina kwa nyuma,

(v) “Testimonials”, “Provisional results”, “Statement of results”,
Hati ya Matokeo ya Kidato cha nne ‘result  slip”
havitakubaliwa.

(vi) Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma
hawaruhusiwi kuomba isipokuwa tu kama wana Kibali cha
Katibu Mkuu Kiongozi

(vii) Maombi yote yaambatane nga nakala za vyeti vya taaluma,
Kidato cha Nne na cha Sita pamoja na vyeti vya mafunzo
mbalimbali vinavyohusika.




(vii) Waombaji wenye vyeti vya Kidato cha Nne na Cheti cha
Taaluma ambao vimepatikana Nje ya Nchi wahakikishe
vimehakikiwa na Baraza la Mitihani la Taifa (NECTA) na
Baraza la Elimu ya Ufundi (NACTE).

(ix) Watakaochaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe va
usaili.
(x)  Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti

vimehakikiwa na kuidhinshwa na Mamlaka husika (TCU
na NECTA)

(xi) Uwasilishaji wa taarifa za kugushi utaadhibiwa kisheria;
aidha, maombi yote yaandikwe kwa lugha ya Kiswahili au
Kiingereza na yanaweza kuwasilishwa moja kwa moja
Masjala ya Manispaa ya Dodoma au kutumwa kupitia
Posta kwa anuani ifuatayo:

MKURUGENZI WA MANISPAA,
S. L. P 1249,
DODOMA.

(xii) Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 05/04/2018 saa
Tisa na nusu (9:30) Alasiri.
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