MKOA WA DODOMA
Tel.: +225 262321569
Fax: +225 262322650

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA

TANGAZO LA ZABUNI

Ofisi ya Mkurugenzi wa Jiji,
P.O BOX.1249,

DODOMA.

E-mail: md@dodomamc.go.tz

Tarehe: 21/08/2018

ZABUNI Na. LGA/020/2018--2019/NCS/1, 3, 6,7, na 10

ZABUNI ZA WAKALA WA UKUSANYAJI WA MAPATO KATIKA
HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA

1. Halmashauri ya Jiji la Dodoma inakusudia kuweka mawakala wa kukusanya
Mapato kwa kupangisha maeneo mbalimbali ya kufanyia biashara kwa mwaka

wa Fedha 2018-2019.

2. Halmashauri ya Jiji ya Dodoma inapenda kuwaalika watu binafsi, makampuni,
mashirika, taasisi au vikundi vya watu vilivyosajiliwa kisheria, wenye nia na
uwezo wa kuingia mikataba ya kukusanya mapato/kupangisha kutuma
maombi yao kwa zabuni zifuatazo:-

Na.
CHANZO CHA MAPATO NAMBA YA ZABUNI
1 | Upangishaji wa banda la kuku lililoko Miyuji - | LGA/020/2018-2019/NCS/1
linarudiwa

2. | Upangishaji wa ghala la DODIDECO - | LGA/020/2018-2019/NCS/3
linarudiwa

3. | Upangishaji na uendeshaji wa mgahawa ulioko | LGA/020/2018-2019/NCS/6
eneo la Nyerere Square - linarudiwa

4. | Ukodishaji wa vibanda 30 (thelathini) vya soko la | LGA/020/2018-2019/NCS/7
Majengo vilivyoko wazi (havina wapangaji) -
linarudiwa

5. | Uendeshaji wa huduma ya choo ya kulipia | LGA/020/2018-2019/NCS/10

kilichopo eneo la Nyerere Square

3. Zabuni hii itaendeshwa katika taratibu za mfumo wa Ushindani wa Kitaifa
(National Competitive Bidding) kama ilivyoelekezwa katika Kanununi za
Ununuzi zilizotolewa kwa tangazo la serikali namba 446 la mwaka 2013 na



marekebisho yake ya mwaka 2016 isipokuwa itakapokuwa imeandikwa
vinginevyo kwenye masharti maalum ya uombaji (Bid Data Sheet).

4. Wenye nia ya kuomba zabuni hii wanaweza kupata taarifa za ziada na kukagua
nyaraka za zabuni katika ofisi ya Katibu - Bodi ya Zabuni, Halmashauri ya Jiji la
Dodoma Mkao Makuu, gholofa ya kwanza, chumba namba 14, S. L. P. 1249,
Dodoma, kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 mchana, Jumatatu hadi I[jumaa
isipokuwa siku za mapumziko ya ki-Taifa.

5. Wenye nia ya kuomba zabuni hii watapata Nyaraka za Zabuni katika lugha ya
Kiswahili baada ya kulipa ada ya Shs. 100,000/= (shilingi laki moja tu) ambayo
haitarejeshwa (non - refundable). Malipo hayo yalipwe kwa Mkurugenzi wa
Jiji, Jiji la Dodoma, S. L. P. 1249, Dodoma.

6. Mwisho wa kupokea zabuni ni tarehe 04/09/2018 saa nne (4) asubuhi, na
ufunguzi utafanyika mara baada ya muda wa mwisho wa kupokea zabuni hizo
mbele ya waombaji watakao amua kuhudhuria kwenye ukumbi ya mikutano
ulioko jengo la Makao Makuu ya Manispaa (zamani likijulikana kama jengo la
CDA), ghorofa ya pili.

7. Zabuni zote zitumwe zikiwa zimefungwa ndani ya bahasha iliyofungwa
ipasavyo. Juu ya bahasha ioneshwe namba ya zabuni. Zabuni zitumwe kwa
anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Jiji,
Jiji la Dodoma,
S.L.P 1249,
DODOMA.

8. Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa na zabuni zitakazotumwa
kwa barua barua pepe (e-mail) hazitapokelewa.
Imetolewa na:

Ofisi ya Mkurugenzi wa Jiji
Halmashauri ya Jiji la Dodoma



