



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA

Unapojibu tafadhali taja:

Tarehe: 11 Novemba, 2022

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI TAREHE
20 – 21 NOVEMBA, 2022

Mkurugenzi wa Jiji la Dodoma kupitia kibali cha Ajira cha tarehe 13 Mei, 2022 chenye Kumb. Na. FA.97/228/01/9, anapenda kuwatangaiza waombaji wote wa nafasi za kazi walioomba nafasi ya Katibu Mahsusi Daraja la III na Dereva Daraja la II kuja kufanya usaili ambao utafanyika katika Ukumbi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma kuanzia saa 2:00 Asubuhi.

Mchanganuo wa Ratiba ni kama ifuatavyo:

Na.	Kada	Tarehe ya usaili wa vitendo	Tarehe ya usaili wa mahojiano ya ana kwa ana
1.	Dereva II	20 Novemba, 2022	21 Novemba, 2022
2.	Katibu Mahsusi III	20 Novemba, 2022	21 Novemba, 2022

Waombaji wote walioitwa mnaelekezwa kufika na vyeti vyenu halisi bila kukosa. Kwa wale ambao hawakuona majina yao ifahamike kuwa hawakufanikiwa kupata nafasi ya kuitwa kwenye usaili, hivyo waombe tena nafasi wakati mwingine Aidha, orodha ya majina ya walioitwa kwenye usaili imeambatishwa.

Nawatakia kila la kheri.


FRANCIS D. KILawe

Kny: MKURUGENZI WA JIJI
HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA
S. L. P. 1249,
DODOMA

Kny: MKURUGENZI WA JIJI LA DODOMA