TAARIFA YA WAGONJWA WALIOTHIBITIKA KUWA NA MAAMBUKIZI YA
VIRUSI VYA CORONA KATIKA MAABARA KUU YA TAIFA, TAREHE 30 MACHI
2020

Ndugu Wananchi,

Ninapenda kutoa taarifa kwamba leo 30 Machi 2020 tumethibitisha kuwepo kwa
wagonjwa wapya watano (5) wa COVID-19 baada ya kufanyiwa vipimo katika
Maabara yetu Kuu ya Taifa. Kati ya wagonjwa hawa, watatu (3) ni kutoka Dar es
Salaam na wawili (2) kutoka Zanzibar, ambao taarifa zao zitatolewa na Waziri wa
Afya Zanzibar.

Hivyo sasa jumla ya wagonjwa wa COVID-19 nchini ni kumi na tisa (19) akiwemo
mgonjwa mmoja aliyetolewa taarifa na Waziri wa Afya wa Zanzibar tarehe
28/03/2020.

Taarifa za wagonjwa wapya wa Dar es salaam ni kama ifuatavyo:

1. Mwanaume, mwenye umri wa miaka 49, mtanzania alikutana na raia wa kigeni
kutoka miongoni mwa nchi zilizoathirika zaidi.

2. Mwanamke, mwenye umri wa miaka 21, mtanzania ambae ni miongoni mwa watu
waliokuwa wakifuatiliwa,

3. Mwanaume, mwenye umri wa miaka 49, mtanzania ambae pia ni miongoni mwa
waltu wa'iokuwa wakifuatiliwa

Kazi ya kufuatilia watu wote wa karibu waliokutana na wagonjwa hawa inaendelea
(contact tracing). Aidha tunawataka wananchi wote kuendelea kuchukua tahadhari

ili kujikinga na ugonjwa huu.
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WAZIRI WA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO
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