JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA

Tarehe: 18 Aprili, 2023

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI TAREHE
27 — 30 APRILI, 2023

Mkurugenzi wa Jiji la Dodoma kupitia kibali cha Ajira cha tarehe
09 Februari, 2022 chenye Kumb. Na. FA. 170/360/01"A"/56, anapenda
kuwatangaiza waombaiji wote walioomba nafasi za kazi kwa mujibu wa Tangazo
lenye Kumb. Na. HMD/S.20/39/38 ya tarehe 9 Machi, 2023 kuwa, usaili kwa
walioomba nafasi ya Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja la |l na Msaidizi wa
Kumbukumbu Daraja la Il utafanyika katika Ukumbi wa Halmashauri ya Jiji 1a

Dodoma kuanzia saa 2:00 asubuhi kwa Mchanganuo wa Ratiba kama ifuatavyo:

' Na. Kada Tarehe ya Tarehe ya Tarehe ya usaili
usaili wa usaili wa wa mahojiano ya
__ mchujo vitendo ____ana kwa ana
1. | Mwandishi Hakuna 27 Aprili, 2023 28 Apili, 2023
| Mwendesha
. !Ofisill -
(2. | Msaidiziwa |29 Aprili, 2023 | Hakuna 30 Aprili, 2023
I' Kumbukumbu '
Il

Waombaji wote walioitwa mnaelekezwa kufika na vyeti vyenu halisi, pamoja na
mojawapo ya vitambulisho vifuatavyo, (kitambulisho cha NIDA, kitambulisho
cha Mpiga kura, kitambulisho cha Mkazi, Hati ya kusafiria, leseni ya udereva
na barua ya utambulisho kutoka Serikali ya Mtaa).

Kwa wale ambao hawakuona majina yao ifahamike kuwa hawakufanikiwa kupata

nafasi ya kuitwa kwenye usaili, hivyo waombe tena nafasi wakati mwingine.
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Aidha, orodha ya majina ya walioitwa kwenye usaili imeambatishwa.

Nawatakia kila la kheri.
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