JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HMD/S.20/39/33 26 Mei, 2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dodoma anapenda kuwatangazia
waombaiji wenye sifa kujaza nafasi za kazi katika kada zifuatazo:-

1.0

KATI
1.1

1.2
(i)
(ii)

(iii)

BU MAHSUSI DARAJA LA lll - NAFASI TATU (03)
SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa wenye Elimu ya Kidato cha Nne (V) au Sita (VI)
aliyehitimu mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa Hatua ya
Tatu. Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na
Kiingereza maneno 80 kwa dakika moja na awe amepata
mafunzo ya  Kompyuta  kutoka chuo  chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika program za
Windows, Microsoft Office, Internet, Email na Publisher.

MAJUKUMU YA KAZI:

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida

Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na
kuwaelekeza sehemu wanapoweza kushughulikiwa

Kusaidia kutunza taarifa’lkumbukumbu za matukio, miadi,
wageni, tarehe za vikao, safari za Mkuu wake na ratiba za
kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi
anamofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati
unaohitajika.
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(iv) Kusaidi kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka
au kitu chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo
ofisini.

(v) Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa
wasaidizi wake na pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote
anazokuwa amepewa na wasidizi hao

(vi) Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa Maofissa walio
katika sehemu alipo, na kuayakusanya, kuyatunza na
kurudisha sehemu zinazohusika.

(vii) Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na
Msimamzi wake wa kazi.

1.3 MSHAHARA:
Cheo hiki kina ngazi ya mshahara wa — TGS B.

2.0 DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI MBILI (02)
21 SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa wenye Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI)
aliyehitimu mafunzo ya udereva, awe na leseni Daraja ‘E" au
‘C1’ ya uendeshaji magari ambayo amefanyika kazi kwa muda
usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali. Awe
amehudhuria mafunzo ya uendeshaji magari ‘Basic Driving
Course’ yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi
(VETA) au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.
Waombaji wenye cheti cha majaribio ya ufundi daraja la Il
watafikiriwa kwanza.

2.2 MAJUKUMU YA KAZI

(i) Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya
usalama wa gari

(i) Kupeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari
za kazi

(i) Kufanya marekebisho madogo madogo ya gari
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(iv) Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

(v) Kujaza na kutunza taarifa zote za safari katika daftari la
safari

(vi) Kufanya usafi wa gari
(vii) Kufanya kazi nyingine atakazoelekezwa na msimamizi
wake.

2.3 MSHAHARA
Cheo hiki kina ngazi ya mshahara wa — TGS B.
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3.0

MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE

Vi)

Vii)

viii)

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri kuanzia
miaka 18 na wasiozidi umri wa miaka 45.

Waombaiji wote wawe tayari kufanya kazi sehemu yoyote katika
Halmashauri ya Jiji la Dodoma

Waombaji wote waambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa,
vyeti vya taaluma, Kidato cha Nne na cha Sita pamoja na vyeti
vya mafunzo mbalimbali vinavyohusika.

Waombaiji wote waambatishe maelezo binafsi
yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye anwani na namba za
simu za kuaminika, pamoja na majina ya wadhamini (referees)
watatu wa kuaminika.

Picha tatu “Passport size” za hivi karibuni na ziandikwe jina kwa
nyuma.

“Testimonials”, “Provisional results”, “Statement of
results”, Hati ya Matokeo ya Kidato cha nne “result slip”
havitakubaliwa.

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma
hawaruhusiwi kuomba isipokuwa tu kama wana Kibali cha
Katibu Mkuu Kiongozi

Waombaji wenye vyeti vya Kidato cha Nne na Cheti cha
Taaluma ambao vimepatikana Nje ya Nchi wahakikishe
vimehakikiwa na Baraza la Mitihani la Taifa (NECTA) na Baraza
la Elimu ya Ufundi (NACTE).

Watakaochaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe ya usaili.

Uwasilishaji wa taarifa za kugushi utaadhibiwa kisheria; aidha,
maombi yote yaandikwe kwa lugha ya Kiswahili au Kiingereza
na yanaweza kuwasilishwa moja kwa moja Ofisi ya Mkurugenzi
wa Jiji la Dodoma au kutumwa kupitia Posta kwa anuani
ifuatayo:-
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Mkurugenzi wa Jiji,
Halmashauri ya Jiji la Dodoma,
1 Mtaa wa CDA,

S.L.P. 1249,

DODOMA.

xi)  Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 10 Juni, 2022
Saa Tisa na nusu (9:30) Alasiri.

Joseph C. Mafuru
MKURUGENZI WA JIJI
DODOMA

DODOMA
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