
 

MAMLAKA YA USIMAMIZI WA SEKTA YA HIFADHI YA JAMII 

 

TAARIFA KWA UMMA 

 

VITAMBULISHO VYA TAIFA KWA WANACHAMA WA MIFUKO YA HIFADHI YA 

JAMII  

 

 

Mamlaka ya Usimamizi wa Sekta ya Hifadhi ya Jamii (SSRA), inawataka wanachama 

wote wa Mifuko ya Hifadhi ya Jamii kuhakikisha kuwa wana vitambulisho vya Taifa 

(National Identity Card). Kwani kupitia kitambulisho cha Taifa tu, mwanachama 

ataweza kupata huduma na taarifa zake zote muhimu zinazohusiana na masuala ya 

Hifadhi za Jamii kwenye mifuko yote ya hifadhi ya jamii. 

 

Vitambulisho vya Taifa vinatolewa na Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA) 

kwenye ofisi zake zilizopo kote nchini. 

 

Ili kupata kitambulisho cha Taifa mwanachama anatakiwa awe na nyaraka na  

vielelezo vifuatavyo; Cheti cha kuzaliwa, Pasi ya kusafiria, Vyeti vya shule (Msingi na 

Sekondari), Leseni ya Udereva, Kadi ya Bima ya Afya, Kadi ya Mfuko wa Hifadhi ya 

Jamii,Kitambulisho cha Mzanzibar Mkaazi, Kitambulisho cha Kupigia Kura na 

Kitambulisho cha kazi.Pia atatakiwa kuzingatia kanuni na taratibu za Usajili kama 

zitakavyoelekezwa na Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa kupitia tovuti ya NIDA 

ambayo ni www.nida.go.tz. 

 

Kwa maelezo au ufafanuzi zaidi tafadhali wasiliana na Mamlaka ya Usimamizi na 

Udhibiti wa Sekta ya Hifadhi ya Jamii (SSRA) kupitia namba 0656 631253 na 0715 

446721 au barua pepe info@ssra.go.tz au fika ofisi za Mamlaka zilizopo Dodoma 

katika jengo la Mkaguzi Mkuu wa Serikali au Dar es salaam katika jengo la Alpha 

House barabara ya Bagamoyo.                           

mailto:info@ssra.go.tz


 

Imetolewa na 

Kitengo cha Mawasiliano 

Mamlaka ya Udhibiti na Usimamizi wa Sekta ya Hifadhi ya Jamii 

S.L.P 31846 

Tovuti: www.ssra.go.tz 

Dar es Salaam. 
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