

# HALMASHAURI YA MANISPAA DODOMA

(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa)

**MKOA WA DODOMA**

Tel.: 2324817/2321550

Fax: 2324817/2354817



Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa  
S.L.P.1249

**Dodoma**

E-mail: dodomamunicipality@yahoo.co.uk

Unapojibu tafadhali taja:

**Tarehe: 23 JUNI, 2017.**

**Kumb. Na. HMD/L.30/1/106**

# TANGAZO

(Chini ya Sheria ya Leseni ya Biashara Na. 25 ya Mwaka 1972 na  
Marekebisho yake ya Mwaka 1980)

**MKURUGENZI WA MANISPAA YA DODOMA ANAWATANGAZIA  
WAFANYABIASHARA WOTE KUWA MUDA WA KUHUISHA (RENEWALS)  
LESENI ZA BIASHARA KWA KIPINDI CHA 2017/18 NI KUENZIA TAREHE  
01/07/2017 HADI TAREHE 21/07/2017.**

**KWA WALE WATAKAOLIPIA ADA ZA LESENI KWA KIPINDI TAJWA  
WATALIPA ADA HIZO BILA ADHABU (PENALTY). BAADA YA TAREHE  
21/07/2017 WATALIPIA ADA HIZO PAMOJA NA ADHABU (PENALTY).**

**FIKA OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA KITENGO CHA BIASHARA  
UKIWA NA:-**

- **NAKALA YA LESENI ILIYOMALIZA MUDA WAKE.**
- **TAX CLEARENCE CERTIFICATE YA MWAKA 2017.**

**NAWATAKIA UTEKELEZAJI MWEMA ILI KUONDOA USUMBUFU UNAOWEZA  
KUJITokeza.**

**LIMETOLEWA NA**

**GODWIN E. KUNAMBI,  
MKURUGENZI WA MANISPAA,  
DODOMA.**