

25/09/2017

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

MKURUGENZI WA MANISPAA YA DODOMA ANAZITANGAZIA TAASISI ZOTE, WAFANYABIASHARA NA WANANCHI WOTE KUSHIRIKI KUTEKELEZA AGIZO LA SERIKALI LA KUFANYA USAFI TAREHE 30/09/2017 SIKU YA JUMAMOSI KATIKA MAENEO YAO YA MAKAZI NA BIASHARA .

VIONGOZI MBALIMBALI WATAKUWA ENEO LA SOKO LA SABASABA KATA YA VIWANDANI. USAFI UTAANZA SAA 12.30 HADI SAA 3.00 ASUBUHI. KILA MMOJA ASHIRIKI KUTEKELEZA AGIZO LA MHE RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA **MH.DR. JOHN POMBE JOSEPH MAGUFULI.**

USAFI NI USTARABU UNAANZA NA SISI



**GODWIN E. KUNAMBI
MKURUGENZI WA MANISPA
DODOMA**