
 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA  

 

                                                                                                                           Tarehe: 31/05/2018 
 

TANGAZO LA ZABUNI 
 

ZABUNI Na.  LGA/020/2018--2019/NCS/9-10 
 

ZABUNI YA KUPATA WAKANDARASI WENYE MAGARI NA MITAMBO YA 
KUFANYA USAFI, KUZOA TAKA NA KUZISAFIRISHA KWENDA DAMPO LA 

CHIDAYA NA, KUKUSANYA ADA YA USAFI KUTOKA KATIKA MAKAZI, 
BIASHARA NA TAASISI MBALIMBALI KATIKA HALMASHAURI YA JIJI LA 

DODOMA. 
 

1. Halmashauri ya Jiji la Dodoma inakusudia kupata wakandarasi wenye magari 
na mitambo ya kufanya usafi, kuzoa taka na kuzisafirisha kwenda dampo la 
Chidaya na, kukusanya ada ya usafi kutoka katika makazi, biashara na taasisi 
mbalimbali katika Halmashauri ya Jiji la Dodoma kwa kipindi cha kuanzia Julai, 
2018 hadi June, 2019. 

 
2. Halmashauri ya Jiji ya Dodoma inapenda kuwaalika wakandarasi wenye magari 

na mitambo ya kufanya usafi, kuzoa taka na kuzisafirisha kwenda dampo la 
Chidaya na, kukusanya ada ya usafi kutoka katika makazi, biashara na taasisi 
mbalimbali katika Halmashauri ya Jiji la Dodoma kutuma maombi yao kwa 
zabuni zifuatazo:-  
 
 
Na. 

 
ENEO LA USAFI  

 
NAMBA YA ZABUNI 

1. Eneo hili linajumuisha kata za Uhuru, 
Madukani, Viwandani, na Majengo 
 

 LGA/020/2018-2019/NCS/9 
 

2. Eneo hili linajumuisha kata za Kiwanja cha 
Ndege, Kilimani, Tambukareli, na Makole 
 

 LGA/020/2018-2019/NCS/10 
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3. Zabuni hii itaendeshwa katika taratibu za mfumo wa Ushindani wa Kitaifa 
(National Competitive Bidding) kama ilivyoelekezwa katika Kanununi za 
Ununuzi zilizotolewa kwa tangazo la serikali namba 446 la mwaka 2013 na 
marekebisho yake ya mwaka 2016 isipokuwa itakapokuwa imeandikwa 
vinginevyo kwenye masharti maalum ya uombaji (Bid Data Sheet).  

 
4. Wenye nia ya kuomba zabuni hii wanaweza kupata taarifa za ziada na kukagua 

nyaraka za zabuni katika ofisi ya Katibu – Bodi ya Zabuni, Halmashauri ya Jiji la 
Dodoma Mkao Makuu, gholofa ya kwanza, chumba namba 14, S. L. P. 1249, 
Dodoma, kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 mchana, Jumatatu hadi Ijumaa 
isipokuwa siku za mapumziko ya ki-Taifa. 
 

5. Wenye nia ya kuomba zabuni hii wanatapata Nyaraka za Zabuni katika lugha 
ya Kiswahili baada ya kulipa ada ya Shs. 100,000/= (shilingi laki moja tu) 
ambayo haitarejeshwa (non - refundable). Malipo hayo yalipwe kwa 
Mkurugenzi wa Jiji, Jiji la Dodoma, S. L. P. 1249, Dodoma. 

 
6. Mwisho wa kupokea zabuni ni tarehe 13/06/2018 saa nne (4) asubuhi, na 

ufunguzi utafanyika mara baada ya muda wa mwisho wa kupokea zabuni hizo 
mbele ya waombaji watakao amua kuhudhuria kwenye ukumbi ya mikutano 
ulioko jengo la Makao Makuu ya Manispaa (zamani likijulikana kama jengo la 
CDA), ghorofa ya pili. 
 

7. Zabuni zote zitumwe zikiwa zimefungwa ndani ya bahasha iliyofungwa 
ipasavyo. Juu ya bahasha ioneshwe namba ya zabuni. Zabuni zitumwe kwa 
anuani ifuatayo:-  
                                  Mkurugenzi wa Jiji, 
                                  Jiji la Dodoma,  
                                  S.L.P 1249, 
                                  DODOMA. 

 
8. Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa na zabuni zitakazotumwa 

kwa barua barua pepe (e-mail) hazitapokelewa. 
 
 

 
Godwin E. Kunambi, 
Mkurugenzi wa Jiji 
JIJI LA DODOMA. 

 
 

 
 


