

MPA

Soma

HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA
(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Jiji)

MKOA WA DODOMA



OFISI YA MKURUGENZI WA
JIJI
S.L.P 1249
DODOMA
E-mail:md@dodomamc.go.tz

SIMU: 2324817

FAX : 2324817/2321550

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HMD/I.10/8.30

Tarehe: 19 June, 2018

TANGAZO

(Chini ya Sheria ya Leseni za Biashara Na. 25 ya Mwaka 1972
na Marekebisho ya Mwaka 1980)

**MKURUGENZI WA MANISPAA YA DODOMA ANAWATANGAZIA
WAFANYABIASHARA WOTE KUWA MUDA WA KUHUISHA
(RENEWALS) LESENI ZA BIASHARA KWA KIPINDI CHA
2018/2019 NI KUENZIA TAREHE 01/07/2018 HADI TAREHE
21/07/2018.**

**KWA WALE WATAKAOLIPA ADA KWA KIPINDI TAJWA
WATALIPA ADA HIZO BILA ADHABU (PENALTY). BAADA YA
TAREHE 21/07/2018 WATALIPA ADA HIZO NA ADHABU
(PENALTY).**

**FIKA OFISI YA MKURUGENZI WA JIJI LA DODOMA KITENGO
CHA BIASHARA UKIWA NA:-**

- NAKALA YA LESENI ILIYOMALIZA MUDA WAKE
- ORIGINAL TAX CLEARANCE CERTIFICATE YA MWAKA 2018

**MKURUGENZI ANAWAKUMBUSHA WAFANYABIASHARA WOTE
KUZINGATIA MUDA HUO ILI KUONDOA USUMBUFU
UNAOWEZA KUJITokeza.**

**NAWATAKIA UTEKELEZAJI MWEMA.
LIMETOLEWA NA**

MLOWE, A.M

**Kny MKURUGENZI WA JIJI
DODOMA.**