JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
WILAYA YA DODOMA

KIBALI CHA KUFANYA SHUGHULI INAYOJUMUISHA WATU WENGI
(Chini ya sheria Na 23, Na 21, Na 11, Na 16 na muongozo wa kudhibiti UVIKO-19
toleo la kwanza Julai 2021)

Kibali kinaombwa kwa ajili ya shughuli ya

itakayofanyika: Ukumbi/UWanja .......c.coeieiiiiiiiiiiiiii e
Tarehe .....ccocovvviviiiiiiiiiiii, kuanzia saa..............coeeenin hadi saa.......cccoceveviiiiininnn.
Jina la mwombaji: .....oveviiiiiiiiiii Saini.....cccoveiiiiiiinininenene. tarehe .............c.ollL

MAONI YA MAMLAKA:

1. OFISI YA MTENDAJI KATA: ..ioiiiiiiiiiiiiiiiiiiniiien,

IDHINI/KATAZO

Kwa kuzingatia maoni ya wataalam wa Halmashauri, Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Wilaya
ya Dodoma ......cooiiiiiiiiiii (inaridhia/hairidhii) tukio tajwa kufanyika.
Mwombaji anakumbushwa kuzingatia maelekezo yota, vinginevyo shughuli inaweza

kusitishwa.

I i Wadhifa: ......ooooiiiii

Sttt Tarehe: ..o



